![28july63_06 28july63_06](/images/default-source/default-album/28july63_06.jpg?sfvrsn=6440e08c_0)
วันที่ 28 กรกฎาคม 2563 นายมรกต เธียรมนตรี รักษาการกรรมการผู้จัดการใหญ่ นำคณะผู้บริหารและพนักงาน ทีโอที เข้าถวายแจกันดอกไม้เบื้องหน้าพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและร่วมลงนามถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2563 เพื่อแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณที่ได้ทรงปฏิบัติพระราชกรณียกิจนานัปการ เพื่อประโยชน์สุขแห่งอาณาราษฎร ณ พระบรมมหาราชวัง