เนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก พุทธศักราช 2562 นายเชาว์ พันธ์รุ่งจิตติ รองกรรมการผู้จัดการใหญ่สายงานการเงิน นำผู้บริหารและพนักงาน จิตอาสา ทีโอที ร่วมกิจกรรมกับสำนักงานเขตหลักสี่ หน่วยงานทหาร ตำรวจ ภาครัฐ ภาคเอกชน ชุมชนและประชาชนจิตอาสา จัดเก็บขยะ ปรับภูมิทัศน์ให้สวยงามตลอด 2 ฝั่งคลอง เปรมประชากร เมื่อวันที่ 23 เมษายน 2562