![Coronation20_08 Coronation20_08](/images/default-source/news/coronation20_08.jpg?sfvrsn=8d735efa_0)
คณะผู้บริหาร บมจ.ทีโอที น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณปกเกล้าปกกระหม่อม ร่วมถวายพระพรชัยมงคลพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคล วันฉัตรมงคล วันที่ ๔ พฤษภาคม ๒๕๖๓ พร้อมลงนามถวายพระพรชัยมงคล เพื่อเป็นการเฉลิมพระเกียรติฯ แสดงความจงรักภักดีสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณอย่างหาที่สุดมิได้ โดยมี นายพิพัฒน์ ขันทอง กรรมการ และ รักษาการกรรมการผู้จัดการใหญ่ บมจ.ทีโอที พร้อมคณะผู้บริหาร และพนักงาน บมจ.ทีโอที ร่วมพิธี ณ สำนักงานใหญ่ บมจ.ทีโอที แจ้งวัฒนะ