![3June01 3June01](/images/default-source/news/3june019d7753fda6064869955146073e2dd206.jpg?sfvrsn=b09af3e4_0)
วันที่ 3 มิถุนายน 2563 ที่พระบรมมหาราชวัง สำนักพระราชวัง นายพิพัฒน์ ขันทอง กรรมการและ รักษาการกรรมการผู้จัดการใหญ่ พร้อมคณะผู้บริหารและพนักงาน ทีโอที นำแจกันดอกไม้ทูลเกล้าทูลกระหม่อมถวายเบื้องหน้าพระฉายาลักษณ์สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี พร้อมลงนามถวายพระพร เพื่อแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2563