![3juneTOT01 3juneTOT01](/images/default-source/news/3junetot01171bccb0218d4b14ae77d07894f5ac67.jpg?sfvrsn=1b0553e2_0)
วันที่ 2 มิถุนายน 2563 นายพิพัฒน์ ขันทอง กรรมการ และ รักษาการกรรมการผู้จัดการใหญ่ ทีโอที นำคณะผู้บริหารและพนักงาน เข้าร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี โดยมีการกล่าวถวายพระพรชัยมงคล ร่วมร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพลงสดุดีจอมราชา และลงนามถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา วันที่ 3 มิถุนายน 2563 ณ ทีโอที สำนักงานใหญ่