![13Oct20_08 13Oct20_08](/images/default-source/default-album/13oct20_08.jpg?sfvrsn=cfe9bb16_0)
8 ตุลาคม 2563 ณ ทีโอที สำนักงานใหญ่ แจ้งวัฒนะ นายมรกต เธียรมนตรี รักษาการกรรมการผู้จัดการใหญ่ บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) นำคณะผู้บริหารและพนักงาน ทีโอที ร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลถวายเป็นพระราชกุศล ครบรอบ 4 ปี วันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร รัชกาลที่ 9 ในโอกาสนี้ นาวาอากาศเอก สมศักดิ์ ขาวสุวรรณ์ ประธานกรรมการ บมจ.ทีโอที พร้อมผู้บริหารระดับสูงและพนักงาน ร่วมทำกิจกรรม “ทำดีเพื่อพ่อ” โดยปลูกต้นราชพฤกษ์ ภายในบริเวณ ทีโอที สำนักงานใหญ่ เพื่อเป็นการสืบสานพระราชปณิธานของพ่อด้านการอนุรักษ์ ฟื้นฟูทรัพยากรธรรมชาติ และสิ่งแวดล้อม ภายในงานได้มีการแจกต้นกล้าพันธุ์ไม้มงคลต้นทองอุไร เป็นของที่ระลึกเพื่อร่วมกันนำไปปลูกอีกด้วย